ราคา 6500000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 37.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 175675.68 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 7
โครงการ the prime suites | เดอะ ไพร์ม สวีท

มิกซ์ มิกซ์
0887570894
2018-04-17 10:42:07.0
เลขที่ประกาศ: 231711
รายละเอียดเพิ่มเติม
5080 ขาย คอนโด The Prime Suites (สุขุมวิท 18) ใกล้ BTS อโศก The Prime Suites (เดอะ ไพร์ม สวีท) ขนาด 37.34 ตรม. แบบ 2 ห้องนอน 1 ห้องน้ำ ชั้นที่ 7 ใกล้รถไฟฟ้า BTS อโศก ประมาณ 600 เมตร ที่ตั้งโครงการ : ถนนสุขุมวิท ซอย 18 แขวงคลองเตย เขตวัฒนา กทม. ขาย 6,500,000 บาท ดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่ >>> http://mixproperty.net/products/302650 5080 For Sale The Prime Suites (Sukhumvit 18) Near BTS Asoke The Prime Suites 37.34 sq.m., 2 bedrooms, 1 bathroom, 7th floor Approximately 600 meters to BTS Asoke. Sell 6,500,000 Baht Contact Mix โทร. 092-2963544 LINE ID :@mixthaihome(ใส่ @ ด้วยนะค่ะ ) LINE ID :http://line.me/ti/p/%40mixthaihome *** รบกวนคุณลูกค้าช่วยแจ้งรหัส5080 ขาย คอนโด The Prime Suites www.mixproperty.net ซื้อ ขาย เช่า บ้านคอนโดที่ดิน จัดสินเชื่อ ขายฝาก จำนอง ปรึกษาได้ค่ะ #ขายคอนโด #ThePrimeSuites #สุขุมวิท18 #ใกล้BTSอโศก #คอนโดเขตวัฒนา #ให้เช่าคอนโด #ให้เช่าคอนโดหรู #ให้เช่าคอนโดใหม่ #ให้เช่าคอนโดพร้อมเข้าอยู่ #ให้เช่าคอนโดเข้าอยู่ได้ทันที #ให้เช่าคอนโดพร้อมเฟอร์นิเจอร์ #ให้เช่าคอนโดราคาถูก #ให้เช่าคอนโด1ห้องนอน #ให้เช่าคอนโดวิวสวน #ให้เช่าคอนโดห้องมุม #ให้เช่าคอนโดติดถนนใหญ่ #ให้เช่าคอนโดมีสระว่ายน้ำ #ให้เช่าคอนโดมีฟิตเนส #ให้เช่าคอนโดใกล้รถไฟฟ้า
คุณสมบัติ

รายละเอียดโครงการของประกาศนี้

HIGHLIGHT PROPERTY
ที่ตั้ง:
ถนนสุขุมวิท ซอย18
วันที่เริ่มโครงการ:
จำนวนอาคาร:
1
พื้นที่โครงการ:
0.0 ตร.วา
จำนวนชั้น:
8 (อาคารที่ 1) ชั้น
จำนวนห้อง: